ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

ภิญญา
0902454747
2021-03-17 22:08:56.0
เลขที่ประกาศ: 338493
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย The Parkland Taksin - Thapra
( เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ ) MRT เพชรบุรี 100 เมตร
ที่ตั้ง : ถนนตากสิน-เพชรเกษม แขวงบางยี่เรือ เขตธนบุรี กรุงเทพฯ

แจ้งรหัสทรัพย์ B15036409 เพื่อความรวดเร็ว

สนใจติดต่อ พลอย 090-2454747
Line id : 0902454747

ขนาด : 35.6 ตรม.
ประเภท : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ชั้น : 9 อาคาร B วิวสระน้ำ
ราคา : 2.45 ล้านบาท
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 ตัว

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำยาว 43 เมตร
- Fitness Panoramic View
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สนามเด็กเล่น
- กล้องวงจรปิดโครงการ

สถานที่ใกล้เคียง
- 7-11 60 เมตร
- Max Value ตึก IDEO สาทร-ท่าพระ 150 เมตร
- The Mall ท่าพระ 400 เมตร (เดิน)
- โรบินสัน ลาดหญ้า (Platform วงเวียนใหญ่) 2.8 กม.
- ตลาดวงเวียนใหญ่ 2.5 กม.
- สำนักงานเขตธนบุรี 2.5 กม.
- สน.บุคคโล 2.5 กม.

รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ไม่ต้องทำสัญญาปิด
* *( แอดไลน์ เพื่อขอชมห้องอื่นๆ ในโครงการได้ค่ะ )

#คอนโดในกรุงเทพ #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #ซื้อคอนโด #หาซื้อคอนโด #คอนโดมือสอง #คอนโดให้เช่า #ให้เช่าคอนโด #คอนโดลุมพินี #คอนโดใหม่ #คอนโดตกแต่งครบ #คอนโดราคาถูก #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดหรู #คอนโดย่านรัชดา #คอนโดสวย #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #สุขุมวิทคอนโด #คอนโดใกล้bts #คอนโดใกล้mrt #คอนโดใกล้arl #condo #condonearbts #luxurycondo #condobkk #estate #condoforrent #condoinbangkok

จำนวนตึก 2 อาคาร
จำนวนชั้น 29 ชั้น

คุณสมบัติ